ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

You are not connected. Please login or register

Tổng hợp ss Văn trong YTDLK (Why reason I love her ^^)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Mình cũng là mem mới, yêu thích chị Văn qua phim YTDLK mà thôi. Vì vậy mình xin post cái clip này (clip này bạn damthuannguyen đã có đưa link) để góp vui, cũng là lý do mà mình mến mộ Alyssa Chia.

P/s: tiện thể ai biết bài hát này tên gì cho mình hay nha. Thanks!!!

Xem lý lịch thành viên
nghe hay lam ,nhung ma hinh anh hoi mo 1 chut

Xem lý lịch thành viên
tuyêtk đấy. nhưng post lên kiểu gì thế

Xem lý lịch thành viên
Longela đã viết:Mình cũng là mem mới, yêu thích chị Văn qua phim YTDLK mà thôi. Vì vậy mình xin post cái clip này (clip này bạn damthuannguyen đã có đưa link) để góp vui, cũng là lý do mà mình mến mộ Alyssa Chia.

hay quá

Xem lý lịch thành viên
khỏi chê luôn

Xem lý lịch thành viên
con nua khong cac ban, bost nua di. minh khong ranh ve cai nay lam nen khong bost duoc.hehe...

Xem lý lịch thành viên
Longela đã viết:Mình cũng là mem mới, yêu thích chị Văn qua phim YTDLK mà thôi. Vì vậy mình xin post cái clip này (clip này bạn damthuannguyen đã có đưa link) để góp vui, cũng là lý do mà mình mến mộ Alyssa Chia.

bài này tên là " Bờ trái, bờ phải" đó bạn, cho bạn nick ngh lun nha:http://mp3.zing.vn/bai-hat/Bo-Trai-Bo-Phai-Tham-Dan-Dan/IWZEWI9Z.html

Được sửa bởi alyssachia173 ngày Sat May 05, 2012 12:54 am; sửa lần 1.

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]