ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

You are not connected. Please login or register

Ban tin update hang ngay cua ss

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 9 trang]

101 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Mon Jul 18, 2011 12:41 am

thienduc, bạn có thể upload lên forum này được không? Để mọi người dễ tìm và download đó, do cũng có 1 số bạn không rành vi tính lắm nên rất khó khăn trong việc download. Tối nay mình sẽ tiến hành upload bộ YTDLK lên forum này để mọi người khỏi mất công tìm kiếm.

Xem lý lịch thành viên

102 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Mon Jul 18, 2011 12:45 am

tuannguyen đã viết:thienduc, bạn có thể upload lên forum này được không? Để mọi người dễ tìm và download đó, do cũng có 1 số bạn không rành vi tính lắm nên rất khó khăn trong việc download. Tối nay mình sẽ tiến hành upload bộ YTDLK lên forum này để mọi người khỏi mất công tìm kiếm.
Nếu được thế thì hay biết mấy.cảm ơn tuannguyen nhe,bộ rẽ trái rẽ phải trên youtube bạn up có tên là gì vậy?

Xem lý lịch thành viên

103 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Mon Jul 18, 2011 12:49 am

mình ko có bộ rẽ trái rẽ phải, bạn đọc chưa rõ rồi. Chỉ có thienduc mới có bộ đó, mình chỉ có trọn bộ YTDLK thôi. Mình sẽ ep lên trang web này để mọi người dễ download.

Xem lý lịch thành viên

104 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Mon Jul 18, 2011 9:03 am

hình ảnh mới nhất về ss đây:

hình trên là hình như ss đang ở sân bay thì phải, phong cảnh khá giống sân bay.
Còn hình dưới chắc là ở nhà của ss.
Trông ss vẫn đáng yêu làm sao. Rolling Eyes

Xem lý lịch thành viên

105 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Mon Jul 18, 2011 10:22 am

tuannguyen đã viết:thienduc, bạn có thể upload lên forum này được không? Để mọi người dễ tìm và download đó, do cũng có 1 số bạn không rành vi tính lắm nên rất khó khăn trong việc download. Tối nay mình sẽ tiến hành upload bộ YTDLK lên forum này để mọi người khỏi mất công tìm kiếm.
ok de minh up len youtube xong lay link ben do up wa day vi duong truyen ben do manh hon 4rum cua minh do

Xem lý lịch thành viên

106 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Mon Jul 18, 2011 10:45 am

MINH UP LEN 4RUM CUA MINH 8 TAP RUI.DOI MAI MINH UP TIEP

Xem lý lịch thành viên

107 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Mon Jul 18, 2011 6:06 pm

cám ơn thienduc nhiều nhé, hồi tối do mình bận công việc đột xuất nên chưa tiến hành up được. Mấy bạn thông cảm nhé, tối nay mình sẽ up lên toàn bộ

Xem lý lịch thành viên

108 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Mon Jul 18, 2011 6:27 pm

Ai co link xem Dai Ai Vo Dich ko cho minh xin Very Happy:D

Xem lý lịch thành viên

109 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Tue Jul 19, 2011 6:40 am

dao nay ban wa nen minh it len 4rum.dao nay hinh nhu nhieu nguoi vao rui doa

Xem lý lịch thành viên

110 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Tue Jul 19, 2011 8:01 am

ko Ai co link phim Dai Ai Vo Dich ak Sad( Sad(

Xem lý lịch thành viên

111 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Tue Jul 19, 2011 8:44 am

may ban oi! co ai up dc bo "khuc hat bi thuong" ko? up len co 4um di minh cung chua coi dc het bo. youtube chi up den tap 5 ak`? hix hix Crying or Very sad

Xem lý lịch thành viên

112 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Tue Jul 19, 2011 8:54 am

Ảnh mới của ss nè:

Nhìn ss trong ảnh này thấy giống ss đóng trong phim YTDLK, trẻ trung và rất tinh nghịch.
Mấy bữa nay, ss post bài liên tục. Chứng tỏ ss đang chuẩn bị trở lại với fan chúng ta. Tốc độ post entry cũng kinh hoàng, có ngày post 2 entry liền, đây là cơ hội cho chúng ta thể hiện lòng ngưỡng mộ đối với ss, các bạn hãy chịu khó post bài lên blog của ss nhé, biết đâu ss sẽ hồi âm.
Hiện tại mình cũng đã làm quen được với 1 số fan TQ và đài loan rồi, họ nói nếu có tin tức gì mới sẽ cho chúng ta biết

Xem lý lịch thành viên

113 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Tue Jul 19, 2011 9:47 am

tuannguyen đã viết:Ảnh mới của ss nè:

Nhìn ss trong ảnh này thấy giống ss đóng trong phim YTDLK, trẻ trung và rất tinh nghịch.
Mấy bữa nay, ss post bài liên tục. Chứng tỏ ss đang chuẩn bị trở lại với fan chúng ta. Tốc độ post entry cũng kinh hoàng, có ngày post 2 entry liền, đây là cơ hội cho chúng ta thể hiện lòng ngưỡng mộ đối với ss, các bạn hãy chịu khó post bài lên blog của ss nhé, biết đâu ss sẽ hồi âm.
Hiện tại mình cũng đã làm quen được với 1 số fan TQ và đài loan rồi, họ nói nếu có tin tức gì mới sẽ cho chúng ta biết
sao nhin ss om the nhi? Crying or Very sad

Xem lý lịch thành viên

114 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 20, 2011 7:41 am

May ban oi chi minh blog cua ss voi Smile

Xem lý lịch thành viên

115 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 20, 2011 8:36 am

địa chỉ blog của ss nè bạn:
http://weibo.com/1768305123?tt
đây là blog mà ss thường entry nhất đó

Xem lý lịch thành viên

116 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 20, 2011 10:34 am

vao do blog can phai dang ky nua do ban.nen moi doc duoc tin tuc.ah dao nay matt di dau ko thay xuat hien nhi.con penyman nua chu ko thay luon.ko biet mai danh an tich dau nua

Xem lý lịch thành viên

117 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 20, 2011 11:35 am

chắc là đang đi du lịch, hình như matt và permay mới thi xong thì phải

Xem lý lịch thành viên

118 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 20, 2011 7:27 pm

oh.ah tuannguyen tron bo phim tieng set ai tinh nam trong link nay http://www.veoh.com/watch/v14935993SnWC9cqs?h1=Ti%E1%BA%BFng+S%C3%A9t+%C3%81i+T%C3%ACnh+T%E1%BA%ADp+30End+Ph%E1%BA%A7n+2 ban vao thu xem chay hoi cham

Xem lý lịch thành viên

119 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Thu Jul 21, 2011 4:27 am

may ban oi co ai bik trang wed nao coi duoc bo "Khuc Hat Bi Thuong" ko zay?

Xem lý lịch thành viên

120 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Thu Jul 21, 2011 6:30 am

len youtube di ban tren do co do

Xem lý lịch thành viên

121 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Thu Jul 21, 2011 7:22 am

hix Tren Youtube chi co 5 tap ak` Minh doi hoai ko tahy tap 6

Xem lý lịch thành viên

122 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Fri Jul 22, 2011 2:40 am

samtran46 đã viết:Ai co link xem Dai Ai Vo Dich ko cho minh xin Very Happy:D
Link film của bạn đây nhưng rất tiếc là toàn tiếng tàu bạn nghe cũng hiểu được 1 phần nào đóVery Happy
http://www.qiyi.com/dianshiju/20110117/f7ec16c0e823a9f6.html
đầu tiên vào là tập 1 xong xuống dưới có chữ trung quốc tập 2 tập 3 tự zô nha:P
Wizardlife12 đã viết:may ban oi co ai bik trang wed nao coi duoc bo "Khuc Hat Bi Thuong" ko zay?
Khúc hát bi thương của bạn đây nhưng chỉ có lồng tiếng thôi không có phụ đề đâu nên xem không thích lắm chỉ có tập 6 trở đi thôi từ tập 1 đến tập 5 xem tại link youtube nhé:
Link you tube 1 -> 5
http://www.youtube.com/watch?v=qudRfUOymIg
xem hết tập 1 tự chỉ sang phần bên cạnh có ep 1 (2/3) -> ep1 (3/3) -> ep 2 (1/3) -> ep 2 (2/3) ....
Link phim 6.7.8....
http://film68.com/Watch.aspx?FID=5267&CateID=4
thienducbmt đã viết:vao do blog can phai dang ky nua do ban.nen moi doc duoc tin tuc.ah dao nay matt di dau ko thay xuat hien nhi.con penyman nua chu ko thay luon.ko biet mai danh an tich dau nua
Tớ trở lại với diễn đàn rồi đây sau 1 thời gian mai danh ẩn tích @@
Không phải tớ không còn là Fan của chị Văn đâu, mình vẫn là 1 "cuồng" Fan của chị Văn như ngày nào, nhưng dạo này có rất ít thời gian.
Mọi người đùng có hiểu nhầm tớ nha:P.
Wo yongyuan ai Jia Jing Wen.
Jintian shi 22/7/2011
Mingtian jian.

Xem lý lịch thành viên

123 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Fri Jul 22, 2011 9:53 am

dao nay minh cung ban wa chi len duoc thoi gan vao buoi toi hoac buoi trua thui.hinh nhu tren webo lao dai entry nhieu lam.doi den ngay 28/7 xem ai nhan vai chinh cua thai binh cong chua nua.cau ss nhan duoc vai nay

Xem lý lịch thành viên

124 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Sun Jul 24, 2011 6:10 am

Entry mới nhất của ss đây:

每次到北京都有種親切感,尤其The Ritz酒店貼心的擺設及用心的程度讓我覺得感動與窩心.
Đây là hình ảnh của ss và bé ngô đồng muội.
Có vẻ trong ss rất hạnh phúc. Àh mình đã biết cách post ảnh lên blog của ss rồi.
Nếu bạn nào đã có acc trên blog weibo có thể vào xem hình mình đã up lên nhé, ss mà xem được chắc thích lắm đây.
Hiện tại mình cũng vừa sưu tầm được rất nhiều bản nhạc hoa lời anh rất hay, cái này mà làm các đoạn video clip cho alyssa chia thì hay lắm. Nếu mấy bạn thích thì mình sẽ up lên cho các bạn nghe thử nhé. Mong 4rum này càng ngày càng nhiều người tham gia hơn.

Xem lý lịch thành viên

125 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Sun Jul 24, 2011 9:30 am

tuan nguyen up len cho moi nguoi di.entry nay trong kia dcih chang hieu gi ca

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next