ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

You are not connected. Please login or register

Ban tin update hang ngay cua ss

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 9 trang]

126 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Sun Jul 24, 2011 5:15 pm

Mỗi khi đến Bắc Kinh tôi cảm thấy một sự thân mật(hoặc quen thuộc gì đó). Đặc biệt là ở khách sạn Ritz, các đồ nội thất và tình yêu của mọi người dành cho tôi, làm tôi cảm thấy rất xúc động.
Tạm dịch câu đó là như thế.

Xem lý lịch thành viên

127 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Mon Jul 25, 2011 8:09 am

Entry mới nhất của ss (lấy lại comment của người khác):

Tưởng niệm người chết ở tàu cao tốc

Xem lý lịch thành viên

128 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Mon Jul 25, 2011 10:37 am

tren webo minh cung thay nhung minh dich khac ban do tuannguyen minh dich cung mot noi dung la tuong niem nhung nguoi ban da roi bo the gio nay.

Xem lý lịch thành viên

129 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Mon Jul 25, 2011 6:40 pm

uhm nội dung dịch đúng như của bạn, nhưng mình ghi chi tiết hơn về thảm họa đó thôi.

Xem lý lịch thành viên

130 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Tue Jul 26, 2011 5:07 am

Sao không post cả entry của SS lên đây luôn

Xem lý lịch thành viên

131 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Tue Jul 26, 2011 7:57 am

Entry mới nhất:

結束了九寨溝的工作,讓我捨不得離開.......那山,那水,是天賜給我們的寶貝!請大家珍惜呵護著這大自然的禮物吧!晚安!
Sau khi kết thúc 1 ngày làm việc, tôi muốn lưu lại cảnh non nước hùng vĩ này, cảm ơn trời đã ban cho chúng ta. Xin hãy trân trọng nó. Chúc ngủ ngon!
Trời ơi là trời, ss đẹp quá, không thể cầm lòng nỗi nữa rồi Embarassed . Kiếm đâu ra 1 người thứ 2 có nét đẹp như vậy để cưới làm vợ hả trời. Mad

Xem lý lịch thành viên

132 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Tue Jul 26, 2011 6:32 pm

Bài hát Tiếng Sét Ái Tình của Jia Jing Wen đây
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=BQ_kMN84CJ
JiaJingWen thật hoàn hảo vừa xinh đẹp, vừa diễn hay, hát cũng hay nữa.
Chỉ thiếu may mắn là kết hôn với TCH. TCH lấy được JJW đúng là phúc nhà nó thế mà còn ly hôn với SS đúng là cái loại...

Xem lý lịch thành viên

133 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 1:54 am

hôm này là 1 ngày rất vui của mình, vì topic này mình lập ra đã được các fan ủng hộ hết mình (comment: 131, lượt xem: 1000), trở thành topic được nhiều người truy cấp nhất của 4rum. Rất mong được các bạn ủng hộ tích cực hơn nữa, mình sẽ cố gắng hết mình để có thể update các thông tin mới nhất về ss văn nhà ta để đáp lại tấm lòng của các bạn.
Hãy vì 1 fan club vietnamese của alyssa chia, chúng ta hãy cùng chung tay xây dựng.

Xem lý lịch thành viên

134 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 3:04 am

thienducbmt ơi tớ mong film của cậu lắm rồi, nhớ SS quá đi, không xem không chịu nổi. Mình bị gì vậy nhỉ lúc nào cũng mệt mỏi, nhưng nhìn thấy SS lại không cảm thấy gì nữa. thienduc up not film kia nhanh lên đi mong quá trời lun. Lồng tiếng cũng hay lắm rồi. Càng xem lại càng nhớ mà không được nhìn tặn mắt, sao đau khổ vậy chứ....
Nhảm quá đi!!!
Tớ chỉ hâm mộ thôi mà không đến nỗi vậy chứ@@@@@@

Xem lý lịch thành viên

135 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 3:07 am

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
Không được nhìn thấy SS, chỉ được nhìn thấy trong film thôi thật là đau khổ quá mààààà.
Xem phim giải sầu càng sầu thêm spammmmmmmmmm không thể chịu nổi nữa rồi.........

Xem lý lịch thành viên

136 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 3:36 am

không spam tình củm lung tung nhé, có tâm sự gì thì cứ viết ra, mình sẽ comment lên blog của ss dùm cho, đừng có tự dằn vặt lương tâm như vậy nữa. Nếu không có ngày cuồng vì yêu là lên cơn đau tim chết bất đắc kì tử đó nha.
Mà pemayman có đồng ý với mình là tấm hình trên ss quá đẹp không?
Vẫn nụ cười nửa miệng đó mà làm điên đảo biết bao fan rồi, may mà ss chưa qua việt nam, nếu không thì. . .chậc không biết chuyện gì xảy ra. Chắc cũng hơn nữa số fan việt nam lao đầu vào tàu lửa chết quá. Còn nếu tên tôn chí hạo qua việt nam thì sao nhỉ. . .không cần nói cũng biết kết cục như thế nào rồi??? lol!

Xem lý lịch thành viên

137 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 5:14 am

Tớ đồng ý , đồng ý hết các câu bạn nói, bạn nói như mình suy nghĩ vậy. Mà trong film Tiếng Sét Ái Tình thật sự là SS xinh đẹp hết sức tưởng tượng lun, tính của SS vẫn vậy như lúc đóng film YTDLK ngang bướng, thông minh, xinh đẹp nhất in the world, yêu động vật...
Hoàn hảo quá, cả thế giới này không thể kiếm được người thứ 2 đâu.
Tớ sẽ chờ đến lúc SS wa Việt Nam và chờ TCH đến Việt Nam nữa.
Cuồng quá, thienduc đâu rồi:@@@ post tiếp, post tiếp film nhanh nhanhhhhhhhhhhhhhh

Xem lý lịch thành viên

138 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 5:28 am

我记得女一个人.
Wǒ jìde nǚ yīgè rén
是贾静雯.
Shì Jiǎjìngwén.
我爱她了.
Wǒ ài tā le.
你知道吗?
Nǐ zhīdào ma?

Xem lý lịch thành viên

139 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 7:39 am

Bọn này nó nói là GTV không đẹp bằng Lâm Tâm Như, anh em vao nói đỡ coi, làm gì có chuyện đó chứ. Mình không ra ngoài không biết được những bài viết đó, đang tìm kiếm film tình cờ gặp cái forum này.
http://rubyandme.com/forums/lofiversion/index.php/t2959.html

Xem lý lịch thành viên

140 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 8:41 am

bình tĩnh nào, ngày mai 28/7 rồi, chúng ta chờ đợi kết quả xem ss có được đóng vai chính hay không. Dù vai chính hay phụ thì ss cũng đã gạt bỏ mọi đau buồn để quay lại phim trường, ss làm vậy là vì fan chúng ta đó, mọi người hãy ủng hộ tích cực nhé. Chắc chắn ss sẽ biết được sự hâm mộ của fan vn giành cho ss mà. cheers

Xem lý lịch thành viên

141 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 8:43 am

post hình này cho các fan thèm chảy nước . . . chơi:

Xem hình đừng có làm cuồng lên nha./

Xem lý lịch thành viên

142 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 10:38 am

Tớ mới bước chân vào làm flash tớ vừa làm được 1 cái flash hơi lởm nhưng đây là lần đâu tiên tớ làm flash nên rất có ý nghĩa. Tớ đang up lên youtube nhưng mà nó cứ 0% hoài không up lên nổi. Tớ đổi sang up lên nhaccuatui.com nhá Very Happy

Xem lý lịch thành viên

143 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 7:29 pm

Đau tim mà chết mất thôi. Vừa mới thấy VTC 1 quảng cáo 30 - 7 bắt đầu chiếu film Tự Bản Đa Tình của chị Văn nhà mình:D:D:D

Xem lý lịch thành viên

144 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 7:30 pm

vào ngày 8/8 tới đây, đài today TV sẽ phát sóng phim phận má hồng vào lúc 12h00. Các fan hãy sắp xếp thời gian để xem nhé.

Xem lý lịch thành viên

145 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 7:37 pm

8/8 cơ à tớ không nhìn kỹ đúng rùi là today TV tớ chỉ biết TV của tớ nhìn thấy ở kênh 7 chả biết là kênh j nữa today TV có phải là VTC 1 không nhỉ bạn cho tớ xin cai nick chat của bạn đê

Xem lý lịch thành viên

146 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 7:52 pm

nick chat yahoo là: bentaking@yahoo.com
nick trong blog của ss là tuannguyen

Xem lý lịch thành viên

147 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 7:54 pm

mà sao chỉ có 2 đứa mình mấy bữa nay post bài không nhỉ, còn lại mất dạng đâu hết rồi, thienduc và mattvo biệt tích giang hồ luôn.

Xem lý lịch thành viên

148 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 7:58 pm

Bạn online nick chat đi nói chuyện cho dễ
http://tv.xunghe.vn/?tab=Truyen-Hinh&xem=QTV1 link xem phim này QTV với QTV3

Xem lý lịch thành viên

149 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 8:03 pm

Bài hát này được chèn trong Video của Lạc Bình
http://www.nhaccuatui.com/m/xjA3uSSYI6

Xem lý lịch thành viên

150 Re: Ban tin update hang ngay cua ss on Wed Jul 27, 2011 8:21 pm

Khong the de mat link nay duoc, vai trang phai post lai 1 lan
http://t.sohu.com/user/index.jsp?uid=1340078

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next