ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

You are not connected. Please login or register

BANNER (by caheo)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 BANNER (by caheo) on Wed Apr 20, 2011 6:15 am

Nói chung là do sức lực và khả năng có hạn nên hôm nay tớ chỉ làm được 2 ban thoy.1 cái tĩnh, 1 cái động tặng fans alyssa thân iu.....

Xem lý lịch thành viên

2 Re: BANNER (by caheo) on Mon Apr 25, 2011 6:53 pm

làm tiếp đi Heo...Đẹp lắm Very Happy Nhưng mà cái ban đầu tiên ý. Ngày sinh phai la 7-10 chứ sai bét sờ le rồi>"< sửa đi:))

Xem lý lịch thành viên

3 Re: BANNER (by caheo) on Mon Apr 25, 2011 9:41 pm

Vì ghi tên tiếng anh nên mình ghi ngày tháng theo kiểu anh luôn!tháng trước ngày đó bạn.7/10 đúng òy đó.mà mình vẫn còn giữ file psd của 2 ban đó.nên sai cũng hok sao đâu.sửa đc mà...giờ mình cũng đang sưu tầm hình chất lượng cao nên chưa làm tiếp đc..hì!thks bạn. Very Happy

Xem lý lịch thành viên

4 Re: BANNER (by caheo) on Mon Apr 25, 2011 11:10 pm

Sặc. Thế à. Tớ không biết. Gà quá gà quáSmile). Có thời gian thì bạn làm thêm mấy cái nữa nhé...Cho mọi người cùng thưởng thức:D. Nhìn đẹp lắm:X

Xem lý lịch thành viên

5 Re: BANNER (by caheo) on Tue Apr 26, 2011 8:31 am

đẹp nhỉ ... có thể sửa cái hình của 4rum không nhỉ ... đổi cái khác đẹp hơn ý

Xem lý lịch thành viên

6 Re: BANNER (by caheo) on Sat May 28, 2011 10:53 am

Mình thấy hay đó! Thay đổi là tốt. Thay đổi để có sự mới mẻ, tốt đẹp hơn cái cũ. Vậy sao không? Mình chỉ là 1 member bình thường song thấy mọi người có ý thức xây dựng mình cũng thấy vui lây. Thật vui vì điều đó. Chúc bạn có nhiều thành quả cho 4rum được "mở mày mở mặt" so với các bạn hữu khác. Thân gửi! Very Happy [img][/img]

Xem lý lịch thành viên

7 Re: BANNER (by caheo) on Sat May 28, 2011 7:45 pm

cũng đẹp đấy hehe

Xem lý lịch thành viên

8 Re: BANNER (by caheo) on Sun May 29, 2011 3:38 pm

dep!

Xem lý lịch thành viên

9 Re: BANNER (by caheo) on Wed Jul 20, 2011 6:50 pm

tớ cũng mới thử làm 1 pic nì Very Happy

Được sửa bởi ALy ngày Wed Jul 20, 2011 8:03 pm; sửa lần 3.

Xem lý lịch thành viên

10 Re: BANNER (by caheo) on Wed Jul 20, 2011 7:28 pm

nhin dep lam ban oi

Xem lý lịch thành viên

11 Re: BANNER (by caheo) on Sat Jul 23, 2011 7:07 am

tớ lại làm thêm nì,tớ up mấy cái ở dienanh.net í, có bạn nào bít phần mềm làm banner hem ? cho mình xin cái link. thanks

Xem lý lịch thành viên

12 Re: BANNER (by caheo) on Sat Nov 26, 2011 12:50 am

post ảnh kiểu gì thế. chie mình với các bạn ơi. mình có nhiều ảnh của chị văn muốn chia se lắm! Like a Star @ heaven

Xem lý lịch thành viên

13 Re: BANNER (by caheo) on Tue Mar 13, 2012 1:26 am

minh cung thich thu voi viec nay lam. minh co rat nhieu anh cua chi Van muon chia se voi cac ban. ban nao chi minh voi..

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]