ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

You are not connected. Please login or register

Ý tưởng mới!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 Ý tưởng mới! on Fri May 27, 2011 6:08 pm

Mình đang nhắc đến bộ phim Ỷ thiên đồ long ký đang phát trên TV. Gần đến tập cuối và chúng ta lại phải ngừng xem và chờ Nhà đài phát lại. Mình nghĩ như vậy không ổn và ý tưởng download toàn bộ tập phim trên ra đời.
Nếu không có gì thay đổi trong vòng 10 ngày nữa là OK (dung lượng chưa báo trước được vì mình mới bắt đầu và định dạng 3GP, FLV dùng cho mobile).
Mình đang có ý định thu thập thật nhiều thông tin nhất có thể gửi đến mọi người để chúng ta ngày một hiểu rõ hơn và cũng gần hơn với thần tượng của mình. Khoảng cách địa lý rồi cũng ngắn lại khi ta gặp Alyssa Chia ở đâu đó tại VN, mình nghĩ vậy. Hy vọng đó là một ngày không xa. Nhưng trước tiên chúng ta nên sẻ chia với tất cả mọi người có chung sở thích. Thân!
I love you [img][/img]

Xem lý lịch thành viên

2 Re: Ý tưởng mới! on Fri May 27, 2011 11:16 pm

ko cần đâu bạn trên youtube có trọn bộ 40 tập mà về hình ảnh âm thanh cũng tốt như trên TV vậy hehe. http://www.youtube.com/watch?v=EeZNfGz-9BI

Xem lý lịch thành viên

3 Re: Ý tưởng mới! on Sat May 28, 2011 9:27 am

thành viên mới , iu chị từ today TV

Xem lý lịch thành viên

4 Re: Ý tưởng mới! on Sat May 28, 2011 7:43 pm

thêm 1 thành viên haha

Xem lý lịch thành viên

5 Re: Ý tưởng mới! on Sun May 29, 2011 9:20 am

ss xinh wa' , thik cung~ phai~ , trong lop' con` nhiu` dua' cung~ thik nua~Very Happy:D:D

Xem lý lịch thành viên

6 Re: Ý tưởng mới! on Sun May 29, 2011 7:56 pm

bạn nào có bạn bè hâm mộ alyssa chia thì kêu gọi vào đây cho fans vn đông vui 4rum này mà phát triển kiểu j chị Văn chả để ý tới

Xem lý lịch thành viên

7 Re: Ý tưởng mới! on Mon May 30, 2011 1:03 am

ý kiến hey ếy pạn <"+1"> cho nèk

Xem lý lịch thành viên

8 Re: Ý tưởng mới! on Mon May 30, 2011 1:44 am

minh gui thu cho chi ay rui khong bik chi ay co de y toi tui minh khong nua, minh co moi chi ay ghe tham forum cua minh nhung khong bik dc bao nhiu phan tram hy vong

Xem lý lịch thành viên

9 Re: Ý tưởng mới! on Mon May 30, 2011 1:48 am

càng hy xọng thì thất vọng nhiều . nên đừng hy vọng . hãy để điều này tự nhiên rùi cũng se tới thui .

Xem lý lịch thành viên

10 Re: Ý tưởng mới! on Mon May 30, 2011 8:43 am

Trước tiên mình thấy nên có thật nhiều fan, càng đông càng dzui.

Xem lý lịch thành viên

11 Re: Ý tưởng mới! on Mon May 30, 2011 5:17 pm

rồi xã hội phát triển sẽ có cơ hội giao lưu ^^

Xem lý lịch thành viên

12 Re: Ý tưởng mới! on Wed Jun 01, 2011 3:28 am

Minh la thang vien cua 4rum hon 3 thang roy, 3 thang truoc minh len mang lien tuc tim kiem thong tin ve chi Van nhiu` nhung theo minh nghi thi trang wed cua chung ta con it ai bik den vi admin it khi len de chinh sua cung nhu lam moi from. vi vay da co nhiu fan fai bo from nay. ko bik trong from co ai du ban linh cung nhu trinh do de mo 1 from khac de chung ta cung mo rong from ko?

Xem lý lịch thành viên

13 Re: Ý tưởng mới! on Fri Jul 08, 2011 2:46 am

Link phim này trên youtube không xem dc nữa,vì vi phạm bản quyền gì đó,bạn nào có link khác không?

Xem lý lịch thành viên

14 Re: Ý tưởng mới! on Fri Jul 08, 2011 5:20 pm

Các bạn có thể cho mình biết link của web này là j ko. Mình lưu trang này trong điện thoại nhưng lên mt k tìm dc. Mà xài dt cm khó quá , hix ;-(

Xem lý lịch thành viên

15 Re: Ý tưởng mới! on Sat Jul 09, 2011 6:50 am

bo aty luon ak ban oi.

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]